ราคา 2140000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 25.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 85600.00 บาท/ตารางเมตร
ชั้น 30
โครงการ เดอะ เบส พระราม 9 รามคำแหง

Nattapong
0923944488
2021-10-19 14:38:37.0
เลขที่ประกาศ: 372929
รายละเอียดเพิ่มเติม
ขาย คอนโด ห้อง Studio เดอะ เบส พระราม 9 รามคำแหง 25.89 ตรม. คอนโดสวย ทำเลดี

:: จุดเด่น ::
คอนโดสวย ทำเลดี โดดเด่นบนจุดตัดสี่แยกถนนรามคำแหง-พระราม 9 ไม่ต้องผจญรถติดในถนนรามคำแหงการเดินทางสะดวกมากๆ ใกล้ ARL รามคำแหง อีก
ทั้งตัวโครงการยังใกล้ทางด่วน, MRT สายสีส้มที่กำลังก่อสร้าง มีรถรับส่ง

:: รายละเอียด ::
- พื้นที่ 25.89 ตรม.
- ชนิด Studio 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ

:: รายละเอียดโครงการ ::
- ชื่อโครงการ: เดอะ เบส พระราม 9 รามคำแหง / The Base Rama 9 Ramkhamhaeng

พิกัด: http://maps.google.com/maps?q=13.748302,100.605393

ราคา: 2,140,000 บาท

สนใจนัดดูห้องหรือสอบถามเพิ่มเติม : 092-394-4488
Line@ : https://lin.ee/z1etVFr
Tiktok : https://vt.tiktok.com/ZSJ7R6rkn/
Facebook : https://www.facebook.com/46RealEstate/

ท่านสามารถชมห้องที่สนใจได้ง่ายๆ กับ Property consultant ของเรา ผ่านระบบ Video Call
สะดวกสบาย ไม่เสียเวลาเดินทาง ปลอดภัยจากโควิด-19 ไม่มีค่าใช้จ่าย
รับชมห้อง พร้อมผู้ช่วยให้ข้อมูล และตอบข้อสงสัยตลอดการเยี่ยมชม

46 Real Estate Group
"Exquisite Select for Excellent Investment."

วันที่เริ่มโครงการ:
0020-05-05 00:00:00.0

รายละเอียดเพิ่มเติม:
เดอะ เบส พระราม 9 รามคำแหง

รายละเอียดอาคาร 1 อาคาร

ชื่ออาคาร/ตึก: เดอะ เบส พระราม 9 รามคำแหง